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UTABIRI WA HALI YA HEWA
KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU

WA LEO TAREHE: 24/06/2025.

[Visiwa vya Unguja na Pemba]:

[Mikoa ya Dar es salaam na Tanga]:

[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:

Hali ya mawingu kiasi, mvua katika maeneo
machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Singida na Dodomal:

[Mikoa ya Kigoma, Katavi na Tabora]:

[Mikoa ya Morogoro, Lindi na Mtwaral]:

[Mikoa ya Arusha, Kilimanjaro na Manyara]:

[Mikoa ya Kagera, Mara, Mwanza Shinyanga, Simiyu na Geita]:
[Mikoa ya Ruvuma, Rukwa, Njombe, Iringa, Songwe na Mbeya]:

Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI Kiwango cha juu cha joto Kiwango cha chini cha joto Mawio (Saa) | Machweo (Saa)
ARUSHA 21°C 15°C 12:38 12:32
D'SALAAM 30°C 19°C 12:34 12:14
DODOMA 26°C 14°C 12:47 12:29
KIGOMA 29°C 19°C 01:09 12:55
MBEYA 22°C 08°C 01:00 12:34
IRINGA 25°C 13°C 12:49 12:27
NJOMBE 17°C 07°C 12:55 12:30
MWANZA 28°C 18°C 12:50 12:49
TABORA 30°C 18°C 12:57 12:43
TANGA 29°C 23°C 12:32 12:18
ZANZIBAR 29°C 23°C 12:34 12:14

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kwa kasi ya km 30 kwa saa kwa Pwani yote; Kutoka Kusini
kwa Pwani ya Kaskazini na kutoka Kusini Mashariki kwa Pwani ya Kusini.
Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Makubwa Kiasi.

Matarajio kwa siku ya Alhamisi tarehe 26/06/2025: Mabadiliko kidogo.

Utabiri huu umetolewa leo tarehe 24/06/2025.
Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610

Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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